Úrslit
-
15 - 16 ára drengir
- Marteinn Maríus Marinósson 2:08,31
- Kristófer E. Sarthon Óðinsson 2:22,75
- Jón Andri Hnikarsson 2:31,912
15 - 16 ára stúlkur
- Helga Sóley Ásgeirsdóttir 2:33,59
- Ásgerður Elva Elínborgardóttir 2:55,59
- Ella Birna Sigurðardóttir 2:59,69
17 - 18 ára drengir
- Hilmir Hólm Gissurarson 2:13,57
- Jóhann Ási Jónsson 2:19,40
- Stefán Máni Hákonarson 2:22,63
17 - 18 ára stúlkur
- Diljá Dröfn Erlingsdóttir 2:56,69
- Hjördís María Sigurðardóttir 3:01,82
- Karítas Mekkín Jónasdóttir 3:09,69
-
Lokaður flokkur 11 - 14 ára
1. sæti. Jenný magnúsdóttir 69 stig
2. sæti Elías Áki Hjaltason 53 stigs
3. sæti Ásborg Styrmisdóttir 51 stigLokaður flokur 15 - 18 ára
1. sæti ísak logi. Brynjólfsson 57 stig
2. sæti Birgitta Rut Brynjólfsdóttir 12 stig
Opinn flokkur 11 - 14 ára
Caitlyn Morrie S Mertola 78 stig.
Þórir Haukur Einarsson 78 stig
Kristján Reynir Ívarsson 76 stigOpinn flokkur 15 - 18 ára
Björn Ingi Hauksson. 83 stig
Ísak logi Brynjólfsson 83 stig.
Símon snorri Björnsson 81 stig -
Stúlkur 11 - 14 ára
- Anna Metta óskardottir
- Bergþóra Hauksdóttir
- Hrafnkatla Ýma helgadottir
Drengir 11 - 14 ára
- Aron leo Guðmundsson
- Sveinn Ísak hauksson
- Alex levi Guðmundsson
Stúlkur 15 - 18 ára
- Diljá Mist Jensdóttir
- Guðrún Edda einarsdottir
- Hildigunnur Sigrún Eiríksdóttir
Drengir 15 - 18 ára
- Vésteinn Loftsson
- Kristján karl hallgrimsson
- Kristján Breki johansson
Smelltu hér til þess að skoða öll úrslit. -
Smelltu hér til þess að opna úrslit.
-
11 - 13 ára drengir
- Sigurbjörn Darri Pétursson 28 punktar
- Sigurður Arnar Hjálmarsson 25 punktar
- Hafþót Atli Kristjánsson 22 punktar
11 - 13 ára stúlkur
- Freyja Ósk Ásgeirsdóttir 22 punktar
- Gígja Rós Bjarnadóttir 19 punktar
- Una Björt Valgarðsdóttir 13 punktar
14 - 15 ára drengir
- Finnur bessi Finnsson 43 punktar
- Hafsteinn Thor Guðmundsson 39 punktar
- Benjamín Snær Valgarðsson 32 punktar
14 - 15 ára stúlkur
- Elín Anna Viktórsdóttir 38 punktar
- Dagbjört Sísí Einarsdóttir 33 punktar
- Berglind Rós Guðmundsdóttir 32 punktar
16 - 18 ára drengir
- Tómas Bjarki Guðmundsson 25 punktar
- Una Karen Guðmundsdóttir 22 punktar
- Brynjar Már Guðmundsson 19 punktar
-
11 - 12 ára stúlkur
- Barbí og Ken
- Mikki og Mína
- Grænu gellurnar
- Blak gellurnar
- Blak gellurnar
- Krakkalakkarnir
- Minions
- Strútarnir
- Stubbarnir
- Sleggjurnar
- Pink Ladies
- Búbblurnar
- París
- UMFÍ
- Skvísurnar
- Vinkonurnar
11 - 12 ára drengir
- Gosarnir
- Sindri
- Hvolpassveitin
- Reyðarfjarðarstrákarnir
- FH
- Geiturnar
- Grísirnir
- UMFÍ
- víkingar
- Hvolpasveit
- Rassálfar
13 - 14 ára stúlkur
- KK
- Neglurnar
- Prettygirlschocos
- Slettur
- Sápukúlurnar
- Frídís
- Gellurnar
- Slettur 2
- Framnes frænkur
- Garðarshólmi.is
- USVS
- Púkarnir 3
- Muffinladires
- Púkarnir 1
- Anný og Ólöf
- Bleiku salamöndrurnar
- Púkarnir 2
- Englarnir
- Samherjar - HBB
- UMFÍ
- STrumparnir
- Heiðveig HSK
13 - 14 ára drengir
- Bleiku bananar
- Pílurnar
- Spariskór
- Ball Boys
- Risarnir
- UMFÍ
- Þorpararnir 2
- Sindri
- Þorparar 3
- UMF Snákar 2
- Þorpararnir
- Grísirnir þrír
- Sindri 1
- UMF Snákar 3
- Kóngarnir
- UMF Snákar
15 - 16 ára stúlkur
- Barbie
- Tásulingar
- Baby Girls 3
- Svörtu Pöndurnar
- USVH
- Akraborg
- SMASH
- Sólarsella
- Bláber 2
- Baby Girls
- Barbie 2
- Barbís
- Skessurnar
- Bláber 1
- Flugvallarpíur
- Bláber 1
- Flugvallarpíur
- Blondies
- Baby Girls 4
- Beach barbies
- Sæljón
- Ripp, Rapp og Rupp
- Slátrararnir
- Stelpurnar
- Beyglurnar (gestalið úr 17 - 18 ára flokki)
- Sollurnar (gestalið úr 17 - 18 ára flokki)
15 - 16 ára drengir
- UMFÍ
- Brexit FC 2
- Kóp Boys
- Vikes
- Þorpararnir
- Dímondi
- Stemmningsmennirnir
- Brexit FC
- Lið fólksins 2
- Lið fólksins
- Bláu djöflarnir
- Diddarnir
- Ghettoið
- DiddarLFC
- Frændur
- Man City
- Hvolpasveitin
- Bessastaðabeljurnar
17 - 18 ára stúlkur
- Beyglurnar
- Sollurnar
17 - 18 ára drengir
- Team Bauhaus
- Spaðarnir
- Men in black
- BLAK
- Gederne
- Slátturgengið
- LG-OLED55CS6
- Bessastaðabeljurnar
- USÚ synir fyrirliðans
-
11 - 12 ára stúlkur
- Disney
- Stuðboltastelpurnar
- Pink Ladies
- Minions
- Strútarnir
11 - 12 ára drengir
- Gosarnir
- Geiturnar
- Eldingarnar
- Betri Hvolpasveit
- Hvolpasveitin
- Þorparar 2
- Þorpari 1
- Sindri
- USVS
- FC Kef
- UMFÍ
- Bláu gríslingarnir
- HHF
- FC Kef 2
- UMFÍ 2
- Þrumurnar
13 - 14 ára stúlkur
- Sletturnar
- Stjörnuselir
- Prettygirlschoco
- Apakettirnir
- Púkarnir 1
- Púkarnir 2
- Klemmaborgarar
- UMFÍ
13 - 14 ára drengir
- Super Mario bros
- UMF Snákar
- Pílurnar
- Spariskór
- Strumparnir 2
- Þorpararnir 2
- Grillararnir
- Strumparnir
- Sindri
- Bankararnir
- Þorpararnir
- UMfÍ
- Gugguvaktin
- USVS
15 - 18 ára stúlkur
- Beach Barbies
- Flugvallarpíur
- Skessurnar
- Barbie
- Bláber
- Baby Girls
15 - 18 ára drengir
- Stórveldið
- FC Cola
- USÚ synir fyrirliðans
- Lið fólksins
- Slátturgengið
- FC Dallas
- Kóp Boys
- Purple Beez
- Gederne
- Diddarnir
- Brexit FC
- Vikes
- Stonefuckers
- Ghettoið
- Stemmningsmennirnir
- Danni og dvergarnir 7
- Þorpararnir
- Bessastaðabeljurnar
- USVS
-
Fjórgangur 10 - 13 ára
Sæti Nafn Hestur Íþróttahérað Einkunn 1 Viktor Arnbro Þórhallsson Glitnir frá Ysta - Gerði Funi 5.9 2 Greta Berglind Jakobsdóttir Kliður frá Kálfsstöðum Skagfirðingur 5.88 3 Sigrún Sóllilja Eyþórsdóttir Steinríkur frá Gullberastöðum Skagfirðingur 5.37 4 Sigríður Elva Elvarsdóttir Skörungur frá Syðra-Skörðugili Skagfirðingur 5.03 5.-6. Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir Kamilla frá Syðri-Breið Skagfirðingur 4.7
Tölt 10 - 13 áraSæti Nafn Hestur Íþróttahérað Einkunn 1 Alexander Leó Sigurjónsson Jónas frá Litla-Dal Skagfirðingur 6.75 2 Viktor Arnbro Þórhallsson Glitnir frá Ysta - Gerði Funi 6.42 3 Greta Berglind Jakobsdóttir Kliður frá Kálfsstöðum Skagfirðingur 5.75 4 Málfríður Lilja Valbergsdóttir Greifi frá Reykhólum Glaður 5.5 5.-6 Arnheiður Kristín Guðmundsdóttir Aría frá Skefilsstöðum Skagfirðingur 5.17 5.-6 Edda Björg Einarsdóttir Spænir frá Sauðanesi Skagfirðingur 5.17 7 Sigríður Elva Elvarsdóttir Skörungur frá Syðra-Skörðugili Skagfirðingur 5.08 8 Sigrún Sóllilja Eyþórsdóttir Steinríkur frá Gullberastöðum Skagfirðingur 5
Fjórgangur 14 - 18 áraSæti Nafn Hestur Íþróttahérað Einkunn 1 Þórdís Agla Jóhannsdóttir Kolfinna frá Björgum Sprettur 6.6 2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Hertogi frá Njálsstöðum Skagfirðingur 6.2 3 Steinunn Anna Gunnlaugsdóttir Dalvör frá Kálfsstöðum Sörli 6.17 4 Súsanna Guðlaug Halldórsdóttir Ronja frá Ríp 3 Skagfirðingur 6.13 5 Sveinn Iónsson Taktur frá Bakkagerði Skagfirðingur 5.63 6 Fjóla Indíana Sólbergsdóttir Kjarni frá Munaðstungu Skagfirðingur 4,33 (sigurvegari B úrslita) 7 Salka Kristín Ófeigsdóttir Gleði frá Skagaströnd Neisti 5.53 8 Ásborg Styrmisdóttir Kjarni frá Munaðstungu Glaður 5.4 9 Kristinn Örn Guðmundsson Fríða frá Varmalæk 1 Skagfirðingur 5.2 10 Hafdís Svava Ragnheiðardóttir Flóki frá Ytra-Skörðugili II Fákur 5.03 11 Halla Margrét Sigurðardóttir Þyrla frá Fagranesi Skagfirðingur 3.63
Tölt 14 - 18 áraSæti Nafn Hestur Íþróttahérað Einkunn 1 Súsanna Guðlaug Halldórsdóttir Ronja frá Ríp 3 Skagfirðingur 6.72 2 Steinunn Anna Gunnlaugsdóttir Blær frá Kálfsstöðum Sörli 6.56 3 Þórdís Agla Jóhannsdóttir Salvör frá Efri-Hömrum Sprettur 6.5 4 Salka Kristín Ólafsdóttir Gleði frá Skagaströnd Neisti 5.78 5.-6. Kristinn Örn Guðmundsson Vakandi frá Varmalæk 1 Skagfirðingur 5.72 5.-6. Ásborg Styrmisdóttir Kjarni frá Munaðstungu Glaður 5.72
Fimmgangur 14 - 18 áraSæti Nafn Hestur Íþróttahérað Einkunn 1 Kristinn Örn Guðmundsson Rás frá Varmalæk 1 Skagfirðingur 4.29 2 Sveinn Jónason Klettur frá Steinnesi Skagfirðingur 2.95 -
11 - 12 ára stúlkur
- Tindastóll
- Perlurnar
- Minions
- UMFÍ og UMFÍ 2
- Geiturnar
- Pink Ladies
- Hákarlarnir
- Samherjar
11 - 12 ára drengir
- Kóngarnir
- Þorparar
- Víkingar
- FC Kef
- Hvolpaveitin
- Betri Hvolpasveit
- Þrumurnar
- Sindri
- Trítlarnir
- USVS
- UMFÍ 2
- Bláu grísirnir
- UMFÍ 1
- Kóngarnir UMSB
- Tind2012
- Samherjar
- Hofsós city
13 - 14 ára stúlkur
- Stjörnuselir
- Sletturnar
- Pink Ladies
- Púkarnir
- Apakettirnir
- Svarta liðið
- Búbblurnar
- Landsliðið
- Prettygirlschocos
- Klemmaborgararnir
- Þrumar
- UMFÍ
13 - 14 ára drengir
- Super Mario bros
- Pílurnar
- Bakararnir
- 100 CEM FC
- FC Dvergarnir fimm
- Sindri/Neisti
- Þorpararnir
- Rauðu kaggarnir
- UMF Snákar
- Spariskór
- UMFÍ
- UMF Samherjar
- Gugguvaktin
- USVS
15 - 16 ára stúlkur
- Barbie
- Vikes
- Skessurnar
- Kúrekar (gestalið frá 17 - 18 ára)
- UMFÍ
- Flugvallapíur
- Bláber
- Stubbarnir (gestalið úr 17 - 18 ára)
15 - 16 ára drengir
- Purple Beez
- Þorpararnir
- Brexit Fc
- Stórveldið
- Diddarnir
- Bláu Djöflarnir
- Lið fólksins
- Bumbuboltinn
- Kóp Boys
- Sindri
- USVS
- Dímondi
- Brekkó FC
- Stemmningsmennirnir
- Vikes
17 - 18 ára stúlkur
- Kúrekar
- Stubbarnir
17 - 18 ára drengir
- Slátturgengið
- Gederne
- USÚ synir fyrirliðans
- Bessastaðabeljurnar
- FC Dallas
- USVS
-
11 - 12 ára stúlkur
- Disney
- Pink Ladies
- Samherjar
- Þribbarnir
- Ofurgelgjurnar
- UMFÍ
- Stuðboltastelpur
- UMFÍ 2
11 - 12 ára drengir
- Geiturnar
- Sindri
- Þorparar
- Gosarnir
- Prinsessurnar
- BMP
- USVS
- Tind2011
- Hvolpasveitin
- Kóngarnir
- FC Kef 2
- Betri Hvolpasveit
- Rokkararnir
- Þorparar 1
- FC Kef
- Tind 2012B
- UMFÍ 2
- Samherjar
- Bláu gríslingarnir
- Piparkökukarlarnir
- UMFÍ 1
- Hvolpasveitin 2
13 - 14 ára stúlkur
- Prettygirlschocos
- Samherjar
- Brussurnar
- Girl Power
- UMFÍ
- Sletturnar
- Flamingós
- Klemmaborgararnir
- Neglurnar
- Tindastóll
- Púkarnir 2
- Púkarnir 1
- Strumparnir
13 - 14 ára drengir
- Super MarioBros
- Spariskór
- Pílurnar
- UMFÍ 2
- Geitagosarnir
- Ball boys
- Bollurnar
- Bankararnir
- Þorpararnir
- Spariskór 2
- UMF Snákar
- Þristarnir
- UMFÍ
- Þorpararnir 2
- Grillararnir
- UMF Samherjar
- Tindastóll
- Bláu grísirnir
15 - 16 ára stúlkur
- Flugvallapíur
- Bláber
- Náttfatabangsinn Katrín
- Baby Girls 2
- Stólarnir
- Baby Girls
15 - 16 ára drengir
- Kóp Boys
- Vikes
- Stórveldið
- Bláu Djöflarnir
- Sindri
- Dímondi
- Lið fólksins
- Bessastaðabeljurnar
- Stonefuckers
- Ghettoið
- Stemmningsmennirnir
- Hvolpasveit
- Diddarnir
- Þorpararnir
- Purple Beez
- Brexit FC
- USVS
- Húnar
17 - 18 ára drengir
- USÚ synir fyrirliðans
- Twin Towers
- KARFA
- Slátturgengið
- Stonefuckers
- Bessastaðabeljurnar
- Bjössabræður
- USVS
- FC Dallas
-
11 - 14 ára
1. Örvar Hólm Brynjarsson 5 af 7
1. Ari Ingvarsson 5 af 7
1. Magni Rafn Ragnarsson 5 af 7
1. Róbert Darri Pálsson 5 af 7
15 - 18 ára
1. Orri Páll Pálsson 6 af 7
1. Daníel Esekíel Agnarsson 6 af 7
3. Kristján Kári Ólafsson 5 af 7
Opinn flokkur
1. Kristján Óli Gustavsson 6,5 af 7
2. Hafþór Ingi Brynjólfsson 6 af 7
3. Halldór Stefánsson 5,5 af 7Sjá heildarúrslit hér.
-
100m skriðsund 11 - 12 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Þór Elí Gunnarsson 1,12:88 2 Björn Elvar Austfjörð 1,21:85 3 Svanberg Leó Jóelsson 1,26:07 100m skriðsund 11 - 12 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Hanna Steinunn Guðnadóttir 1,19:65 2 Auður Margrét Sigurbjörnsdóttir 1,26:09 3 Margrét Brynja Steingrímsdóttir 1,32:12 4 Katrín Birta Birkisdóttir 1,36:72 5 Særún Friðbjörnsdóttir 2,02:25 100m skriðsund 13 - 14 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Magni Rafn Ragnarsson 1,09:91 2 Benedikt Már Þorvaldsson 1,15:18 3 Ívan Elí Ólafsson 1,16:43 4 Ólafur B. Thoroddsen 1,21:63 5 Róbert Darri Pálsson 1,55:62 6 Þór Sæmundsson 2,13:47 7 Sindri Karl Sigurjónsson 100m skriðsund 13 - 14 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Thelma Björg Gunnarsdóttir 1,27:93 2 Anna Björg Steinþórsdóttir 1,42:41 100m skriðsund 15 - 16 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Orri Páll Pálsson 1,09:97 2 Ernir Daði Arnberg Sigurðsson 1,22:71 3 Kristján Kári Ólafsson 1,25:53 4 Hlynur Blær Tryggvason 1,28:75 5 Kristófer Ek Saithong Óðinsson 1,39:63 6 Matthías Örn Þórólfsson 100m skriðsund 15 - 16 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Katrín Lóa Ingadóttir 1,07:81 2 Halla Rún Fannarsdóttir 1,08:13 3 Kolfinna Ósk Andradóttir 1,41:13 100m bringusund 11 - 12 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Björn Elvar Austfjörð 1,34:53 2 Þór Elí Gunnarsson 1,34:69 3 Svanberg Leó Jóelsson 1,51:66 4 Davíð Bogi Sigmundsson 1,51:85 5 Baldur Karl Andrason 1,54:37 6 Emil Axelsson 7 Jökull Ingimundur Hlynsson 100m bringusund 11 - 12 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Helga Laufey Hermannsdóttir 1,46:78 1 Auður Margrét Sigurbjörnsdóttir 1,50:44 2 Katrín Birta Birkisdóttir 1,50:53 3 Margrét Brynja Steingrímsdóttir 1,50:59 4 Árbjörg Ynja Emilsdóttir 2,01:53 5 Bryndís Dögg Helgadóttir 2,17:06 6 Sigrún Erla Snorradóttir 2,34:82 7 Sigurbjörg Sól Daðadóttir 2,39:28 100m bringusund 13 - 14 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Magni Rafn Ragnarsson 1,30:31 2 Benedikt Már Þorvaldsson 1,31:75 3 Ólafur B. Thoroddsen 1,41:56 4 Ívan Elí Ólafsson 1,44:71 5 Þór Sæmundsson 3,00:75 100m bringusund 13 - 14 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Þorbjörg Rún Emilsdóttir 1,50:06 2 Anna Björg Steinþórsdóttir 2,22:09 100m bringusund 15 - 16 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Orri Páll Pálsson 1,39:31 2 Kristján Karl Hallgrímsson 1,40:62 3 Ernir Daði Arnberg Sigurðsson 1,47:34 4 Kristófer Ek Saithong Óðinsson 1,57:47 100m bringusund 15 - 16 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Halla Rún Fannarsdóttir 1,29:78 2 Katrín Lóa Ingadóttir 1,29:97 100m bringusund 17 - 18 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Sandra Rut Fannarsdóttir 1,33:31 100m fjórsund 11 - 12 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Þór Elí Gunnarsson 1,25:47 2 Björn Elvar Austfjörð 1,33:69 3 Svanberg Leó Jóelsson 1,43:00 100m fjórsund 11 - 12 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Hanna Steinunn Guðnadóttir 1,38:90 2 Katrín Birta Birkisdóttir 1,45:32 3 Helga Laufey Hermannsdóttir 1,46:38 4 Margrét Brynja Steingrímsdóttir 1,46:53 100m fjórsund 13 - 14 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Magni Rafn Ragnarsson 1,23:66 2 Benedikt Már Þorvaldsson 1,27:38 3 Ívan Elí Ólafsson 1,28:37 4 Ólafur B. Thoroddsen 1,33:03 100m fjórsund 15 - 16 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Orri Páll Pálsson 1,26:00 2 Kristján Karl 1,44:78 3 Ernir Daði 1,50:30 4 Kristófer Ek Saithong Óðinsson 2,12:55 100m fjórsund 15 - 16 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Katrín Lóa Ingadóttir 1,16:62 2 Halla Rún Fannarsdóttir 1,21:44 100m fjórsund 17 - 18 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Sandra Rut Fannarsdóttir 1,22:57 50m baksund 11 - 12 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Þór Elí Gunnarsson 00,38;25 2 Björn Elvar Austfjörð 00,44;40 3 Svanberg Leó Jóelsson 00,46;91 50m baksund 11 - 12 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Hanna Steinunn Guðnadóttir 00,43:16 2 Margrét Brynja Steingrímsdóttir 00,50:67 3 Katrín Birta Birkisdóttir 00,52:00 50m baksund 13 - 14 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Ívan Elí Ólafsson 00,38:79 2 Ólafur B. Thoroddsen 00,41:31 3 Magni Rafn Ragnarsson 00,41:54 50m baksund 13 - 14 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Anna Björg Steinþórsdóttir 00,54:53 50m baksund 15 - 16 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Orri Páll Pálsson 00,36:85 2 Kristófer Ek Saithong Óðinsson 00,49:22 3 Hlynur Blær Tryggvason 00,51:84 50m baksund 15 - 16 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Halla Rún Fannarsdóttir 00,34:18 2 Katrín Lóa Ingadóttir 00,36:10 50m baksund 17 - 18 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Sandra Rut Fannarsdóttir 00,38:85 50m flugsund 11 - 12 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Björn Elvar Austfjörð 00,40:50 2 Þór Elí Gunnarsson 00,41:41 3 Svanberg Leó Jóelsson 00,47:53 50m flugsund 11 - 12 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Katrín Birta Birkisdóttir 00,45:71 2 Hanna Steinunn Guðnadóttir 00,45:72 3 Auður Margrét Sigurbjörnsdóttir 00,47:50 50m flugsund 13 - 14 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Benedikt Már Þorvaldsson 00,38:69 2 Magni Rafn Ragnarsson 00,39:78 3 Ívan Elí Ólafsson 00,42:37 50m flugsund 15 - 16 ára kk Sæti Nafn Tími 1 Orri Páll Pálsson 00,38:91 2 Kristófer Ek Saithong Óðinsson 1,09:87 50m flugsund 15 - 16 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Halla Rún Fannarsdóttir 00,33:85 2 Katrín Lóa Ingadóttir 00,34:66 50m flugsund 17 - 18 ára kvk Sæti Nafn Tími 1 Sandra Rut Fannarsdóttir 00,34:81 -
11 - 12 ára
- Bríet Þóra Karlsdóttir
- Freyja Ösp Guðmundsdóttir
- Eyþór Orri Axelsson
13 - 14 ára
- Karítas Ýr Ingimundardóttir
- Elísa Axelsdóttir
- Anna Metta Óskarsdóttir
15 - 18 ára
- Helga Sóley Ásgeirsdóttir
- Sara Natalía Sigurðardóttir
- Ernir Daði Arnbergz Sigurðsson